ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน ใน ท่าทราย
ท่าทราย, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ID: 1282565
฿2,470,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
143 ตรม.
฿17,273/ตรม.
85.6 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 143 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรสาคร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
คุณสมบัติของโครงการ:
คุณสมบัติของโครงการ:
- กล้องวงจรปิด
- สวน
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
วันที่ลงรายการFebruary 20, 2023
อัปเดตเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด143 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿17,272/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1282565