ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน ใน สวนหลวง

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2188083
฿24,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious empty room with air conditioning and window curtains, ideal for customization.
ภายในยูนิตSpacious empty room with air conditioning and window curtains, ideal for customization.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern tiled entrance with artistic wall decor and sliding glass door
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿160/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJune 2, 2025
อัปเดตเมื่อ 9 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿159/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2188083

ดีลพิเศษ
30
ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 71

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿26,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.21,040 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
14
คาวะ เฮาส์

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿21,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ37.8 ม.21,040 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
5
คาวะ เฮาส์

พระโขนงเหนือ, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.21,040 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
อาร์ทิมิส สุขุมวิท 77

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ48 ม.2720 ม. จาก BTS อ่อนนุชคอนโดพร้อมอยู่28