ทาวน์เฮาท์ 4-ห้องนอน ที่ รุ่งกิจวิลล่า 14 ใกล้ ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ

ID: 2254620
฿20,000/เดือน
฿5,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 444.5 ตรม.
  • ฿12,373/ตรม.
  • พร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 444.5 ตารางเมตร, โครงการ รุ่งกิจวิลล่า 14 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดกระบัง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2000
วันที่ลงรายการAugust 13, 2025
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด444.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿44/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿12,373/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2254620

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿5,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿20,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    23
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    4.4%

รายละเอียดโครงการ

รุ่งกิจวิลล่า 14 หรือ Rungkit Villa 14 เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2000
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการรุ่งกิจวิลล่า 14
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2000
  • ทำเลที่ตั้งท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, คลองสามประเวศ, ลาดกระบัง, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ รุ่งกิจวิลล่า 14

ยูนิตอื่นให้เช่าใน รุ่งกิจวิลล่า 14
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 3-ห้องนอน ใน คลองสองต้นนุ่น

คลองสองต้นนุ่น, กรุงเทพ

฿5,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ143 ม.2212 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
20