ทาวน์เฮาท์ 4-ห้องนอน ใน บ้านฉาง

บ้านฉาง, บ้านฉาง, ระยอง

ID: 2431128
฿4,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious empty room with tiled floor and large window, ideal for customization.
ภายในยูนิตSpacious empty room with tiled floor and large window, ideal for customization.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกSpacious commercial property entrance with glass doors and tiled flooring.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 367.5 ตรม.
  • ฿10,884/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,744 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ขนาด 367.5 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบ้านฉาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 16, 2025
อัปเดตเมื่อ 8 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด367.5 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿10,884/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2431128

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านฉาง

บ้านฉาง, ระยอง

฿4,400,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2200.4 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
20
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านฉาง

บ้านฉาง, ระยอง

฿3,250,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ151 ม.2150 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ไลฟ อิน เดอะ การ์เด้น บ้านฉาง

บ้านฉาง, ระยอง

฿30,000/เดือน
฿4,800,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ214 ม.2248 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บ้านฉาง

บ้านฉาง, ระยอง

฿4,700,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ160 ม.2บ้าน