ทาวน์เฮาท์ 4-ห้องนอน ใน เนินพระ

เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง

ID: 1811610
฿3,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Screenshot 2568-10-02 at 14.06.41.jpg
ภายในยูนิตScreenshot 2568-10-02 at 14.06.41.jpg
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 382.1 ตรม.
  • ฿9,160/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 95.2 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 382.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองระยอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการSeptember 14, 2024
อัปเดตเมื่อ 7 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด382.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿9,159/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1811610

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
10
บ้าน 6-ห้องนอน ใน ทับมา

ทับมา, ระยอง

฿3,680,000
6 ห้องนอน4 ห้องน้ำ450 ม.2408 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
10
ดีคอนโด นครระยอง

เนินพระ, ระยอง

฿3,200,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ60 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
บ้าน 3-ห้องนอน ใน เนินพระ

เนินพระ, ระยอง

฿4,200,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ208 ม.2208 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
4
อาคารพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน เนินพระ

เนินพระ, ระยอง

฿3,000,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ264 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งพร้อมอยู่