ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ที่ อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2 ใน ดอกไม้

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

ID: 2596629
฿35,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with sleek TV setup and stylish wooden paneling.
ภายในยูนิตModern living room with sleek TV setup and stylish wooden paneling.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with gated driveway and lush tree
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 122 ตรม.
  • ฿287/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 96 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 122 ตารางเมตร, โครงการ อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตประเวศ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2021
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการJanuary 28, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด122 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿286/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2596629

รายละเอียดโครงการ

อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2 หรือ Indy 2 Bangna-Ramkhamhaeng 2 เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2021 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 489 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น
  • โครงการอินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2021
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด489
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน อินดี้ 2 บางนา รามคําแหง 2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿49,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ122 ม.284 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์พร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
17
อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
฿40,960/เดือน
ประหยัดไป ฿960 บาทต่อเดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ128 ม.272 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
26
อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿65,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ134 ม.2ทาวน์เฮ้าส์พร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
26
อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ137 ม.2144 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
17
อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
฿40,960/เดือน
ประหยัดไป ฿960 บาทต่อเดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ128 ม.272 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
13
อินดี้ 2 บางนา-รามคําแหง2

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
ทาวน์เฮาท์ 3-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ122 ม.2ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
8
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
฿5,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ85.6 ม.285.6 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่