ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ที่ อินดี้ บางนา กม.7(1) ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2926674
฿30,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Modern living room with sleek furniture and built-in storage unit, perfect for stylish urban living.
ภายในยูนิตModern living room with sleek furniture and built-in storage unit, perfect for stylish urban living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming white house with lush landscaping and modern design in a serene neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 141.3 ตรม.
  • ฿212/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 122 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 141.3 ตารางเมตร, โครงการ อินดี้ บางนา กม.7(1) ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
วันที่ลงรายการMay 19, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด141.3 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿212/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2926674

รายละเอียดโครงการ

อินดี้ บางนา กม.7(1) หรือ Indy Bangna km.7(1) เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 160 ยูนิต และอาคารสูง 2 ชั้น
  • โครงการอินดี้ บางนา กม.7(1)
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด160
  • จำนวนชั้นรวม2
  • ทำเลที่ตั้งบางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ อินดี้ บางนา กม.7(1)

ยูนิตอื่นให้เช่าใน อินดี้ บางนา กม 7 1
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿30,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
10
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿24,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11