ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2850175
฿25,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Cozy living room with modern furniture and natural light
ภายในยูนิตCozy living room with modern furniture and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with gated entrance and covered parking area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 91 ตรม.
  • ฿275/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 150 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 91 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ ใกล้ MRT สุขุมวิทติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 1, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด91 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿274/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2850175

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
สุขุมวิท สวีท คอนโดมิเนียม

อโศก, กรุงเทพ

฿20,400/เดือน
฿28,500/เดือน
ประหยัดไป ฿8,100 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ60 ม.2860 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่20
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ริทึ่ม สุขุมวิท 36-38

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿28,500/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.2310 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่19
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
฿20,335/เดือน
ประหยัดไป ฿335 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.280 ม. จาก BTS พระโขนงคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เวีย 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿26,000/เดือน
฿27,685/เดือน
ประหยัดไป ฿1,685 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49 ม.2760 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดพร้อมอยู่7