ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ MRT คลองบางไผ่

บางรักพัฒนา, บางบัวทอง, นนทบุรี

ID: 2581411
฿1,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Simple kitchen with tiled backsplash and dual sink setup
ภายในยูนิตSimple kitchen with tiled backsplash and dual sink setup
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกSpacious covered parking area with blue walls and metal roofing
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64 ตรม.
  • ฿23,281/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,210 ม. จาก MRT คลองบางไผ่
  • 60 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 64 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางบัวทอง ใกล้ MRT คลองบางไผ่ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 23, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด64 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿23,281/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2581411

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน พิมลราช

พิมลราช, นนทบุรี

฿1,520,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ85.33 ม.285.32 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
5
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ MRT ตลาดบางใหญ่

เสาธงหิน, นนทบุรี

฿1,700,000
3 ห้องนอน1 ห้องน้ำ160 ม.284 ตรม.590 ม. จาก MRT ตลาดบางใหญ่ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
5
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ MRT ตลาดบางใหญ่

บางรักพัฒนา, นนทบุรี

฿1,700,000
3 ห้องนอน1 ห้องน้ำ84 ม.284 ตรม.610 ม. จาก MRT ตลาดบางใหญ่ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
8
พลัมคอนโด บางใหญ่ สเตชั่น

บางรักพัฒนา, นนทบุรี

฿1,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ23 ม.2420 ม. จาก MRT คลองบางไผ่คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8