ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2923295
฿2,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious living room with modern design and garden view, perfect for family gatherings.
ภายในยูนิตSpacious living room with modern design and garden view, perfect for family gatherings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกSpacious entrance with modern sliding glass doors and elegant lighting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 65.8 ตรม.
  • ฿39,362/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 97.2 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 65.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด65.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿39,361/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2923295

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ใหม่
9
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿2,190,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.19 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
20
ศุภาลัย ลากูน คอนโด ภูเก็ต

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿2,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33.98 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
20
บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿2,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33.98 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
15
ศุภาลัย ลากูน คอนโด ภูเก็ต

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿2,190,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ33.98 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3