ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, ศรีภูมิ, เมืองเชียงใหม่, เชียงใหม่

ID: 2820610
฿2,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Spacious living room with polished wooden floors and large windows offering lush green views.
ภายในยูนิตSpacious living room with polished wooden floors and large windows offering lush green views.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming two-story building with storefront and tree-lined entrance in a serene neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿27,820/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 108 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองเชียงใหม่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 21, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿27,819/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2820610

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
6
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 3,044 ตารางเมตร แถว ใกล้ เมืองเก่า

เมืองเก่า, เชียงใหม่

฿2,500,000
3,044 ตรม.฿821/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
3
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 6,960 ตารางเมตร แถว ใกล้ สนามบินเชียงใหม่

สนามบินเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,490,000
6,960 ตรม.฿358/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
19
ทาวน์เฮ้าส์ 1-ห้องนอน ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,280,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
18
ศรีธนา คอนโดมิเนียม 2

มหาวิทยาลัยเชียงใหม่, เชียงใหม่

฿2,280,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ41 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2