ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน คลองถนน

คลองถนน, สายไหม, กรุงเทพ

ID: 2618586
฿2,590,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with cozy sofa, stylish coffee table, and elegant decor
ภายในยูนิตModern living room with cozy sofa, stylish coffee table, and elegant decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern home entrance with large glass doors and bright lighting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 84 ตรม.
  • ฿30,833/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 84 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 84 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสายไหม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 4, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด84 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿30,833/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2618586

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
30
ไนท์บริจจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿2,690,000
฿2,710,667
ประหยัดไป ฿20,667 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.5 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่9
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
โซ ออริจิ้น พหลฯ 69 สเตชั่น

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿2,990,000
฿3,071,160
ประหยัดไป ฿81,160 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1-4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
11
โมดิซ สเตชั่น พหลโยธิน – รามอินทรา

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿2,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.3 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
พฤกษาวิลล์ 37 วัชรพล-เพิ่มสิน

สายไหม, กรุงเทพ

฿2,473,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2144 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน