ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน คลองสาม

คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

ID: 2738037
฿1,700,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern kitchen with sleek marble tiles and elegant cabinetry
ภายในยูนิตModern kitchen with sleek marble tiles and elegant cabinetry
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern home entrance with sleek tiled flooring and stylish lighting
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 65.8 ตรม.
  • ฿25,836/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 80 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 65.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 18, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด65.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿25,835/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2738037

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้านพฤกษา รังสิต-อเวนิว 2

คลองสาม, ปทุมธานี

฿2,022,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ103 ม.264 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
17
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองสาม

คลองสาม, ปทุมธานี

฿1,490,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.272 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
5
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองสาม

คลองสาม, ปทุมธานี

฿1,790,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ98 ม.298 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
13
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองสาม

คลองสาม, ปทุมธานี

฿1,590,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่