ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, ประเวศ, กรุงเทพ

ID: 2197437
฿5,290,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
Spacious modern room with large windows and sleek wooden flooring, perfect for versatile living space.
ภายในยูนิตSpacious modern room with large windows and sleek wooden flooring, perfect for versatile living space.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกElegant townhouse exterior with modern design and gated entrance
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 133 ตรม.
  • ฿39,774/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 104 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 133 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตประเวศ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJuly 7, 2025
อัปเดตเมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด133 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿39,774/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2197437

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿6,100,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ138 ม.2บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿6,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ138 ม.2200 ตรม.บ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ดอกไม้

ดอกไม้, กรุงเทพ

฿4,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2720 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บุราสิริ วงแหวน-อ่อนนุช

ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ, กรุงเทพ

฿6,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2201.2 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่