ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2778546
฿24,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern living room with TV, dining area, and open kitchen layout in bright apartment.
ภายในยูนิตModern living room with TV, dining area, and open kitchen layout in bright apartment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming blue house with windmill and lush garden in a picturesque setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 90 ตรม.
  • ฿267/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 90 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 1, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด90 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿266/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2778546

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
เอ สเปซ เมกา 2

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿19,900/เดือน
฿20,919/เดือน
ประหยัดไป ฿1,019 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ57 ม.2คอนโด16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
นิว เมกา พลัส บางนา

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿25,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34.96 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
10
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿27,500/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่26
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
10
นิช โมโน เมกะ สเปซ บางนา

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿21,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ51 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่25