ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน บ้านพรุ

บ้านพรุ, หาดใหญ่, สงขลา

ID: 2513994
฿1,300,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious bedroom with air conditioning and minimalist furniture
ภายในยูนิตSpacious bedroom with air conditioning and minimalist furniture
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming residential building with spacious driveway and lush greenery, perfect for serene living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿13,963/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตหาดใหญ่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 29, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿13,963/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2513994