ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2804931
฿50,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Spacious unfurnished room with wooden flooring and air conditioning, ideal for customization.
ภายในยูนิตSpacious unfurnished room with wooden flooring and air conditioning, ideal for customization.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern commercial entrance with glass door and roller shutter in industrial setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 260 ตรม.
  • ฿192/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 316 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 260 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการMarch 25, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด260 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿192/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2804931

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
6
ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใน จันทรเกษม

จันทรเกษม, กรุงเทพ

฿41,500/เดือน
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ270 ม.296 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
โครงการ ดิ ออเธอร์ - รัชดา 32

จันทรเกษม, กรุงเทพ

฿60,000/เดือน
฿11,000,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ227 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿49,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ262.7 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่.5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
14
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿40,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ220 ม.2280 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่