ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน สวนหลวง

สวนหลวง, สวนหลวง, กรุงเทพ

ID: 2849048
฿26,000/เดือน
ถูกเช่าจนถึง MAY 2027
Modern living room with leather sofa and garden view, featuring sleek staircase and natural light.
ภายในยูนิตModern living room with leather sofa and garden view, featuring sleek staircase and natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern home exterior with covered patio and artificial grass landscaping.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿279/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสวนหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 28, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿279/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2849048

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้านอ่อนนุช สุขุมวิท 77 คอนโดมิเนียม

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿24,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ96 ม.2คอนโดพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ 3-ห้องนอน ใกล้ ARL หัวหมาก

กรุงเทพกรีฑา, กรุงเทพ

฿30,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ108 ม.2890 ม. จาก ARL หัวหมากเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์พร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
9
รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿30,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ133 ม.21,020 ม. จาก ARL หัวหมากคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
12
แอสปาย สุขุมวิท-อ่อนนุช

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿22,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่24