ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน ห้วยจรเข้

ห้วยจรเข้, เมืองนครปฐม, นครปฐม

ID: 2430759
฿1,590,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
Spacious tiled balcony with blue walls and open sky view, perfect for outdoor relaxation.
ภายในยูนิตSpacious tiled balcony with blue walls and open sky view, perfect for outdoor relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกSpacious blue exterior with tiled flooring and open entrance, ideal for versatile use.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 145 ตรม.
  • ฿10,966/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 92 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 145 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองนครปฐม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 7, 2025
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด145 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿10,965/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2430759

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
10
บ้าน 3-ห้องนอน ใน พระปฐมเจดีย์

พระปฐมเจดีย์, นครปฐม

฿1,700,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2156 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
51
เดอะ ทรัสต์ คอนโด นครปฐม

สนามจันทร์, นครปฐม

฿1,360,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.86 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
39
เดอะ ทรัสต์ คอนโด นครปฐม

สนามจันทร์, นครปฐม

฿1,360,000
฿1,383,563
ประหยัดไป ฿23,563 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.86 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน พระปฐมเจดีย์

พระปฐมเจดีย์, นครปฐม

฿1,380,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ24 ม.296 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่