ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี

เทพกระษัตรี, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2907060
฿3,800,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious modern living room with large windows and elegant staircase, perfect for family gatherings.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with large windows and elegant staircase, perfect for family gatherings.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern entrance with stylish wall lights and lush greenery in a contemporary building.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿40,816/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 90.4 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 15, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿40,816/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2907060

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
พฤกษาวิลล์ ถลาง-เทพกระษัตรี

เทพกระษัตรี, ภูเก็ต

฿4,000,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ90 ม.235 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
10
บ้าน 2-ห้องนอน ใน เทพกระษัตรี

เทพกระษัตรี, ภูเก็ต

฿4,500,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ265 ม.2256 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
27
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง

ศรีสุนทร, ภูเก็ต

฿3,690,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2188.4 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
16
ศุภาลัย ปาร์ค ภูเก็ต ซิตี้

เทพกระษัตรี, ภูเก็ต

฿3,890,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70.93 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่11