ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน แสมดำ

แสมดำ, บางขุนเทียน, กรุงเทพ

ID: 2474297
฿1,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious bedroom with natural light and minimalist decor, ideal for creative renovation.
ภายในยูนิตSpacious bedroom with natural light and minimalist decor, ideal for creative renovation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming urban terrace house with gated entrance and tiled front area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93.1 ตรม.
  • ฿16,112/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 66 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 93.1 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางขุนเทียน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ดาดฟ้า
วันที่ลงรายการDecember 8, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด93.1 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿16,111/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2474297

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
เซอราโน่ คอนโดมิเนียม

แสมดำ, กรุงเทพ

฿1,690,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ32.33 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3B
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
7
ลุมพินี คอนโดทาวน์ เอกชัย 48

บางบอนเหนือ, กรุงเทพ

฿1,220,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ30.11 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
20
บ้าน 1-ห้องนอน ใน บางแค

บางแค, กรุงเทพ

฿1,490,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ31 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
5
ยูนิโอ พระราม 2 - ท่าข้าม

แสมดำ, กรุงเทพ

฿1,490,000
สตูดิโอ1 ห้องน้ำ23 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8