ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ บ้านกลางเมือง พระราม 9 - รามคำแหง ใน พลับพลา

พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ

ID: 2931954
฿35,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
Modern living room with stylish decor and large window for natural light
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and large window for natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern enclosed outdoor space with artificial grass and skylight roof
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 160 ตรม.
  • ฿219/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 72 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 160 ตารางเมตร, โครงการ บ้านกลางเมือง พระราม 9 - รามคำแหง ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวังทองหลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการMay 21, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด160 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿218/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2931954

รายละเอียดโครงการ

บ้านกลางเมือง พระราม 9 - รามคำแหง หรือ Baan Klang Muang Rama 9 - Ramkhmahaeng เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 350 ยูนิต และอาคารสูง 3 ชั้น
  • โครงการบ้านกลางเมือง พระราม 9 - รามคำแหง
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด350
  • จำนวนชั้นรวม3
  • ทำเลที่ตั้งพลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บ้านกลางเมือง พระราม 9 - รามคำแหง

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน บ้านกลางเมือง พระราม 9 รามคำแหง
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
20
ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง

รามคำแหง, กรุงเทพ

฿36,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ68 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่17
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
พื้นที่ค้าปลีก สำหรับ เช่า ใน สวนหลวง