ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์ ใน มหาสวัสดิ์

มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี

ID: 2503729
฿29,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with stylish gray sofa and accent pillows
ภายในยูนิตModern living room with stylish gray sofa and accent pillows
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with lush greenery and sleek design
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 160 ตรม.
  • ฿181/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 120 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 160 ตารางเมตร, โครงการ บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกรวย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2019
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการDecember 23, 2025
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด160 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿181/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2503729

รายละเอียดโครงการ

บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์ หรือ Baan Klang Muang Ratchaphruek เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2019 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 241 ยูนิต และอาคารสูง 3 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการบ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2019
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด241
  • จำนวนชั้นรวม3
  • ทำเลที่ตั้งมหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
11
บ้านกลางเมือง ราชพฤกษ์

มหาสวัสดิ์, นนทบุรี

฿28,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ152 ม.272 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่