ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ ลีออง สุขุมวิท 62 ใกล้ BTS บางจาก

บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ

ID: 2813259
฿68,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Luxurious residential pool area with elegant landscaping and classic architecture.
ภายในยูนิตElegant living room with plush sofa, stylish curtains, and ceiling fan, perfect for modern comfort and relaxation.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious residential pool area with elegant landscaping and classic architecture.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿334/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,050 ม. จาก BTS บางจาก

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร, โครงการ ลีออง สุขุมวิท 62 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระโขนง ใกล้ BTS บางจากติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2015
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿333/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2813259

รายละเอียดโครงการ

ลีออง สุขุมวิท 62 หรือ Leon Sukhumvit 62 เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2015 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 56 ยูนิต และอาคารสูง 3 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท มั่นคงเคหะการ จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการลีออง สุขุมวิท 62
  • ผู้พัฒนาบริษัท มั่นคงเคหะการ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2015
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด56
  • จำนวนชั้นรวม3
  • ทำเลที่ตั้งบางจาก, พระโขนง, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ10,010 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS บางจาก
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ลีออง สุขุมวิท 62

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน ลีออง สุขุมวิท 62
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
31
ลีออง สุขุมวิท 62

บางจาก, กรุงเทพ