ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง ใน ศรีสุนทร

ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2932990
฿3,090,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
Modern minimalist living room with unique ceiling lighting and wooden accent wall.
ภายในยูนิตModern minimalist living room with unique ceiling lighting and wooden accent wall.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿20,573/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 70 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร, โครงการ หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2016
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMay 21, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿20,572/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2932990

รายละเอียดโครงการ

หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง หรือ Pruksa Ville เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ ศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2016 โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน)
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการหมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง
  • ผู้พัฒนาบริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2016
  • ทำเลที่ตั้งศรีสุนทร, ถลาง, ภูเก็ต
  • เลี้ยงสัตว์ได้ใช่
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
27
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง

ศรีสุนทร, ภูเก็ต

฿3,690,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2188.4 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
หมู่บ้านพฤกษาวิลล์ ถลาง

ศรีสุนทร, ภูเก็ต