ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ หมู่บ้านเดอะเมทโทรสาธร ใกล้ MRT เพชรเกษม 48

บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

ID: 2932950
฿46,500/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ใหม่
Elegant living room with modern decor, stylish lighting, and cozy seating area, perfect for relaxation and entertainment.
ภายในยูนิตElegant living room with modern decor, stylish lighting, and cozy seating area, perfect for relaxation and entertainment.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming townhouse with lush greenery and classic architecture, perfect for serene living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 200 ตรม.
  • ฿233/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 560 ม. จาก MRT เพชรเกษม 48

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 200 ตารางเมตร, โครงการ หมู่บ้านเดอะเมทโทรสาธร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตภาษีเจริญ ใกล้ MRT เพชรเกษม 48ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2011
  • สวน
วันที่ลงรายการMay 20, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด200 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿232/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2932950

รายละเอียดโครงการ

หมู่บ้านเดอะเมทโทรสาธร หรือ The Metro Sathorn เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ บางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2011 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 321 ยูนิต
  • โครงการหมู่บ้านเดอะเมทโทรสาธร
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2011
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด321
  • ทำเลที่ตั้งบางหว้า, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ
  • พื้นที่โครงการ12,000 ตรม.
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT เพชรเกษม 48
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ หมู่บ้านเดอะเมทโทรสาธร

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน หมู่บ้านเดอะเมทโทรสาธร
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
21
หมู่บ้านเดอะเมทโทรสาธร

บางหว้า, กรุงเทพ

฿48,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้560 ม. จาก MRT เพชรเกษม 48ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่