ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2 ใน คลองกุ่ม

คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ

ID: 2150516
฿5,200,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Stunning modern interior with high ceilings and elegant design, featuring open layout and luxurious finishes.
ภายในยูนิตStunning modern interior with high ceilings and elegant design, featuring open layout and luxurious finishes.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern residential building with pool and stylish wooden accents under clear blue sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 175 ตรม.
  • ฿29,714/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 83.2 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 175 ตารางเมตร, โครงการ อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบึงกุ่ม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการJanuary 12, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด175 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿29,714/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2150516

รายละเอียดโครงการ

อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2 หรือ Eco Space Kaset-Nawamin 2 เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ คลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 112 ยูนิต และอาคารสูง 3 ชั้น
  • โครงการอีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด112
  • จำนวนชั้นรวม3
  • ทำเลที่ตั้งคลองกุ่ม, บึงกุ่ม, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน อีโค สเปซ เกษตร นวมินทร์ 2
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿5,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ175 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,500,000
฿5,236,380
ประหยัดไป ฿736,380 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.280 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿5,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.283.2 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,800,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ165 ม.284 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
14
คริสมา คอนโด รามอินทรา

คันนายาว, กรุงเทพ

฿4,500,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ53 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,500,000
฿5,236,380
ประหยัดไป ฿736,380 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.280 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
โกลเด้น ทาวน์ 2 ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,500,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ220 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน นวลจันทร์

นวลจันทร์, กรุงเทพ

฿5,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ300 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน