ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เมทโทร พระราม 9 ใน ประเวศ

ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ

ID: 2562643
฿42,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious modern living room with large window and elegant staircase
ภายในยูนิตSpacious modern living room with large window and elegant staircase
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse with lush greenery and stylish facade
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿206/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร, โครงการ เดอะ เมทโทร พระราม 9 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตประเวศ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2018
วันที่ลงรายการJanuary 18, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿206/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2562643

รายละเอียดโครงการ

เดอะ เมทโทร พระราม 9 หรือ The Metro Rama 9 เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ ประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2018 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 147 ยูนิต และอาคารสูง 3 ชั้น
  • โครงการเดอะ เมทโทร พระราม 9
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2018
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด147
  • จำนวนชั้นรวม3
  • ทำเลที่ตั้งประเวศ, ประเวศ, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ เดอะ เมทโทร พระราม 9

ยูนิตอื่นให้เช่าใน เดอะ เมทโทร พระราม 9
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
15
เดอะ เมทโทร พระราม 9

ประเวศ, กรุงเทพ

฿95,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ288 ม.2480 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
16
เดอะ เมทโทร พระราม 9

ประเวศ, กรุงเทพ

฿26,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ108 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ถูกเช่าจนถึง NOV 2026
12
เดอะ เมทโทร พระราม 9