ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ที่ แลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2652678
฿52,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Modern living room with stylish decor and comfortable seating
ภายในยูนิตModern living room with stylish decor and comfortable seating
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse view from balcony with sleek design and spacious layout.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 168 ตรม.
  • ฿310/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 88 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 168 ตารางเมตร, โครงการ แลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • สร้างเสร็จในปี 2014
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
วันที่ลงรายการFebruary 16, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด168 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿309/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2652678

รายละเอียดโครงการ

แลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา หรือ Landmark Ekamai-Ramindra เป็น ทาวน์เฮ้าส์ ตั้งอยู่ที่ ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2014 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 245 ยูนิต และอาคารสูง 3 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
  • โครงการแลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา
  • ผู้พัฒนาแลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน)
  • ประเภทโครงการทาวน์เฮ้าส์
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2014
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด245
  • จำนวนชั้นรวม3
  • ทำเลที่ตั้งลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ แลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้เช่าใน แลนด์มาร์ค เอกมัย รามอินทรา
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
22
แลนด์มาร์ค เอกมัย-รามอินทรา

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿48,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ172 ม.2102.4 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์