ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมพงษ์, คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 513730
฿105,000/เดือน
฿21,900,000
ยืนยันการขายแล้วเมื่อ เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา วันที่ผ่านมา ผู้เช่าอยู่ถึง ก.ย. 2571
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 225 ตรม.
  • ฿97,333/ตรม.
  • 1,110 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 225 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวัฒนา ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 27, 2021
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด225 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿466/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿97,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย513730

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿21,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿105,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    17
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.8%

พิเศษเฉพาะที่ PROPERTYSCOUT
14
รอย์ช ไพรเวท เรสซิเดนซ์ส

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿23,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ111 ม.2610 ม. จาก MRT สุขุมวิทคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่17
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
เจซี ทาวเวอร์ ทองหล่อ

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿150,000/เดือน
฿22,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ145 ม.2คอนโดพร้อมอยู่13
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
โนเบิล สเตท 39

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿18,800,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ70 ม.2440 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่29
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
22
ร่วมใจ ไฮท์ คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ