ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ BTS ศรีนครินทร์

ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

ID: 2699985
฿2,040,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Spacious living room with natural light and cozy sofa
ภายในยูนิตSpacious living room with natural light and cozy sofa
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming townhouse with gated parking and cozy front garden in a quiet neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿13,582/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 740 ม. จาก BTS ศรีนครินทร์
  • 69.6 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรปราการ ใกล้ BTS ศรีนครินทร์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 4, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿13,581/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2699985

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
8
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน

ปากน้ำ, สมุทรปราการ

฿1,850,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26 ม.2330 ม. จาก BTS ปากน้ำคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ BTS ปากน้ำ

ปากคลองบางปลากด, สมุทรปราการ

฿2,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ36 ม.21,390 ม. จาก BTS ปากน้ำคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
ดิ ออริจิ้น E22 สเตชั่น

ปากน้ำ, สมุทรปราการ

฿2,090,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ26.31 ม.2240 ม. จาก BTS สายลวดคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
6
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ อี 22 สเตชั่น

ปากน้ำ, สมุทรปราการ

฿1,990,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ22.68 ม.2160 ม. จาก BTS สายลวดคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6