ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ MRT สามยอด

บางลําพู, สำราญราษฎร์, พระนคร, กรุงเทพ

ID: 2490999
฿24,000/เดือน
฿3,590,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Modern living room with sleek furniture and dining area, perfect for urban living.
ภายในยูนิตModern living room with sleek furniture and dining area, perfect for urban living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with sleek design and spacious parking area.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 106 ตรม.
  • ฿33,868/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 760 ม. จาก MRT สามยอด
  • 70 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 106 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพระนคร ใกล้ MRT สามยอดติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการDecember 12, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด106 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿226/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿33,867/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2490999

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿3,590,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿24,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    12
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    8%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
48
ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

บางยี่ขัน, กรุงเทพ

฿3,100,000
1 ห้องนอน2 ห้องน้ำ35.84 ม.21,000 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโด1-4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
29
ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

บางยี่ขัน, กรุงเทพ

฿3,100,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.84 ม.21,000 ม. จาก MRT บางยี่ขันคอนโดตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
โฟล บาย แสนสิริ

คลองสาน, กรุงเทพ

฿4,050,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29.24 ม.21,220 ม. จาก MRT วัดมังกรคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
51
ชาโตว์ อินทาวน์ พระราม 8

บางยี่ขัน, กรุงเทพ