ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ หาดลากูน่า

หาดลากูน่า, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2851368
฿52,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with stylish decor and open dining area, perfect for entertaining.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with stylish decor and open dining area, perfect for entertaining.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกSpacious covered patio area with modern design and sliding glass doors
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿255/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการMarch 30, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿255/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2851368

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
14
บ้าน 2-ห้องนอน ใกล้ บางโจ

บางโจ, ภูเก็ต

฿45,000/เดือน
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ141.3 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เสปซ เชิงทะเล คอนโดมิเนียม

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿62,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ68 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 1-ห้องนอน ใกล้ หาดลากูน่า

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿48,000/เดือน
฿6,500,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ194 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ใหม่
28
คอนโด 2-ห้องนอน ใกล้ หาดลากูน่า

หาดลากูน่า, ภูเก็ต

฿43,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ58 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่