ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

ID: 2430785
฿3,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious interior with large window offering street view, ideal for natural light.
ภายในยูนิตSpacious interior with large window offering street view, ideal for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern covered parking area with tiled flooring and secure gate.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿19,136/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 90 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองภูเก็ต ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการNovember 9, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,136/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2430785

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
ศุภาลัย ลากูน คอนโด ภูเก็ต

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿3,200,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ49.35 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ เกาะแก้ว

เกาะแก้ว, ภูเก็ต

฿4,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.290 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
ศรีสุชาติ 3

รัษฎา, ภูเก็ต

฿4,590,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2109.6 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ใหม่
20
ศรีสุชาติ 3

รัษฎา, ภูเก็ต

฿3,190,000
3 ห้องนอน1 ห้องน้ำ148.8 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่