ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองจั่น

คลองจั่น, บางกะปิ, กรุงเทพ

ID: 2719676
฿5,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Modern kitchen with sleek black cabinets and stainless steel appliances
ภายในยูนิตModern kitchen with sleek black cabinets and stainless steel appliances
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse complex with spacious driveways and contemporary design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 111 ตรม.
  • ฿45,045/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 111 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกะปิ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 11, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด111 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿45,045/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2719676

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
อีโค สเปซ เกษตร-นวมินทร์ 2

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,500,000
฿5,236,380
ประหยัดไป ฿736,380 บาท
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ180 ม.280 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
โกลเด้น ทาวน์ 2 ลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์

คลองกุ่ม, กรุงเทพ

฿4,500,000
4 ห้องนอน2 ห้องน้ำ220 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 3-ห้องนอน ใน คลองเจ้าคุณสิงห์

คลองเจ้าคุณสิงห์, กรุงเทพ

฿5,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ155 ม.2บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน นวลจันทร์

นวลจันทร์, กรุงเทพ

฿5,900,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ300 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน