ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองพระอุดม

คลองพระอุดม, ปากเกร็ด, นนทบุรี

ID: 2779072
฿28,000/เดือน
฿6,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 112 ตรม.
  • ฿58,036/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 164 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 112 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปากเกร็ด ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 1, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด112 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿250/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿58,035/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2779072

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿6,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿28,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    19
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.2%

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
มัณฑนา แจ้งวัฒนะ-ราชพฤกษ์

บางพลับ, นนทบุรี

฿5,700,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ168 ม.2224 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
บุราสิริ ราชพฤกษ์ - 345

คลองข่อย, นนทบุรี

฿6,200,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ150 ม.2204.4 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
บ้าน 5-ห้องนอน ใน บางพลับ

บางพลับ, นนทบุรี

฿7,500,000
5 ห้องนอน5 ห้องน้ำ230 ม.2252 ตรม.บ้านไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
บ้าน 4-ห้องนอน ใน คลองข่อย

คลองข่อย, นนทบุรี

฿7,000,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ172 ม.2232 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่