ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองสาม

คลองสาม, คลองหลวง, ปทุมธานี

ID: 2623471
฿2,550,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious living room with wooden flooring and staircase, ample natural light from large windows.
ภายในยูนิตSpacious living room with wooden flooring and staircase, ample natural light from large windows.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming two-story townhouse with gated entrance and modern facade
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿12,512/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 112 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองหลวง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 4, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿12,512/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2623471

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้านพฤกษา - รังสิต บิซทาวน์ คลอง3

คลองสาม, ปทุมธานี

฿2,388,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ110.57 ม.270 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน คลองสอง

คลองสอง, ปทุมธานี

฿2,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ88 ม.288 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
บ้านแฝด 3-ห้องนอน ใน คลองสาม

คลองสาม, ปทุมธานี

฿2,890,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2144 ตรม.บ้านแฝด
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
3
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 2,000 ตารางเมตร แถว ใน คลองสอง

คลองสอง, ปทุมธานี

฿2,250,000
2,000 ตรม.฿1,125/ตรม.ที่ดิน