ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน จรเข้บัว

จรเข้บัว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2843025
฿29,000/เดือน
฿5,300,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious living room with hardwood floors and large windows for natural light.
ภายในยูนิตSpacious living room with hardwood floors and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming three-story townhouse with gated entrance and balcony in a sunny neighborhood.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 96 ตรม.
  • ฿55,208/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 96 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMarch 31, 2026
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด96 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿302/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿55,208/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2843025

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿5,300,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿29,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    15
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    6.6%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
4
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน อนุสาวรีย์

อนุสาวรีย์, กรุงเทพ

฿4,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2224 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
แอทโมซ ลาดพร้าว 71

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿4,315,700
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ50.8 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿4,500,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2100 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ BTS รัชโยธิน

จันทรเกษม, กรุงเทพ

฿5,800,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ164 ม.292 ตรม.1,460 ม. จาก BTS รัชโยธินทาวน์เฮ้าส์พร้อมอยู่