ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน จอมทอง

จอมทอง, กรุงเทพ

ID: 2930514
฿20,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious modern living room with sleek tiled flooring and open kitchen view.
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek tiled flooring and open kitchen view.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with sleek design and parking space in urban setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 117 ตรม.
  • ฿171/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 74 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 117 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตจอมทอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 21, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด117 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿170/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2930514

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
ปาร์ค พุทธบูชา 48

พุทธบูชา, กรุงเทพ

฿17,500/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ52 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
10
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใกล้ บางปะแก้ว

บางปะแก้ว, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ200 ม.272 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
11
อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์

บางปะกอก, กรุงเทพ

฿17,500/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ55 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
25
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน จอมทอง

จอมทอง, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ117 ม.274 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่