ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ตาสิทธิ์

ตาสิทธิ์, ปลวกแดง, ระยอง

ID: 2676377
฿1,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
Spacious modern living room with elegant decor and dining area
ภายในยูนิตSpacious modern living room with elegant decor and dining area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse with gated entrance and sleek facade
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿9,987/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปลวกแดง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 19, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿9,986/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2676377