ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางพูด

บางพูด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี

ID: 2468849
฿2,650,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious interior with tiled flooring and ceiling fan, ideal for versatile living space.
ภายในยูนิตSpacious interior with tiled flooring and ceiling fan, ideal for versatile living space.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming orange exterior of a cozy home with covered patio and carport.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 135.2 ตรม.
  • ฿19,601/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 135.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองปทุมธานี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการDecember 6, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด135.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,600/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2468849

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
เคฟ เอวา

คลองหนึ่ง, ปทุมธานี

฿2,678,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ29 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน สวนพริกไทย

สวนพริกไทย, ปทุมธานี

฿2,290,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ124 ม.2124 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เควาลอน

คลองหนึ่ง, ปทุมธานี

฿2,915,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ27.6 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
6
เคฟ ทาวน์ ไอส์แลนด์

คลองหนึ่ง, ปทุมธานี

฿2,590,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ25 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่4