ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางแก้ว

บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ

ID: 2907021
฿38,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
Modern living room with sleek kitchen, stylish lighting, and cozy seating area.
ภายในยูนิตModern living room with sleek kitchen, stylish lighting, and cozy seating area.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern residential complex entrance with sleek design and lush greenery.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 72 ตรม.
  • ฿528/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 18 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 72 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางพลี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 15, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด72 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿527/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2907021

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
8
วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿37,400/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ57 ม.2คอนโดพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
21
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางแก้ว

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿40,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ84 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
อัลติจูด คราฟ บางนา

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿40,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ132 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
16
พลีโน่ สุขุมวิท-บางนา 2

บางแก้ว, สมุทรปราการ

฿42,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ160 ม.2ทาวน์เฮ้าส์พร้อมอยู่