ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางแวก

บางแวก, ภาษีเจริญ, กรุงเทพ

ID: 2431057
฿3,480,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Spacious modern living room with staircase and natural light
ภายในยูนิตSpacious modern living room with staircase and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming entrance with white door and window, tiled floor, perfect for welcoming guests.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 180 ตรม.
  • ฿19,333/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 104 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 180 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตภาษีเจริญ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 17, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด180 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2431057

หายาก
4
ชีวาทัย เพชรเกษม 27

บางหว้า, กรุงเทพ

฿20,000/เดือน
฿4,000,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ42.18 ม.2420 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ออริจิ้น เพลส เพชรเกษม

บางหว้า, กรุงเทพ

฿4,165,460
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ24.95 ม.220 ม. จาก MRT ภาษีเจริญคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
ศุภาลัย ปาร์ค ราชพฤกษ์ เพชรเกษม

บางหว้า, กรุงเทพ

฿3,100,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ44.9 ม.2200 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโด31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
12
เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร-ราชพฤกษ์ 2

ปากคลองภาษีเจริญ, กรุงเทพ

฿3,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35.5 ม.2220 ม. จาก MRT บางหว้าคอนโด7