ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บ้านใหม่

บ้านใหม่, ปากเกร็ด, นนทบุรี

ID: 2921449
฿30,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious living area with elegant wooden cabinetry and modern lighting
ภายในยูนิตSpacious living area with elegant wooden cabinetry and modern lighting
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern corner unit townhouse with landscaped garden and stylish facade.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 150.2 ตรม.
  • ฿200/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 150.2 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปากเกร็ด ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 19, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด150.2 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿199/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2921449

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
14
ริเวียร่า คอนโดมิเนียม เมืองทองธานี

บ้านใหม่, นนทบุรี

฿25,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ118 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่28C
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
40
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน บางพูด

บางพูด, นนทบุรี

฿34,000/เดือน
2 ห้องนอน4 ห้องน้ำ380 ม.2151.2 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
ริเวียร่า คอนโดมิเนียม เมืองทองธานี

บ้านใหม่, นนทบุรี

฿25,000/เดือน
฿5,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ118 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่28
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
24
ริเวียร่า อัพ คอนโดมิเนียม เมืองทองธานี

บ้านใหม่, นนทบุรี

฿25,000/เดือน
฿5,500,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ118 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่28