ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, ลาดพร้าว, กรุงเทพ

ID: 2430774
฿14,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
Luxurious modern living room with indoor garden and open layout
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with indoor garden and open layout
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern architectural facade with sleek design and open parking area
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 350 ตรม.
  • ฿42,571/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 144 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 350 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตลาดพร้าว ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการOctober 20, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด350 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿42,571/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2430774

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿16,000,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ235 ม.2400 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
48
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿17,000,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ382.1 ม.2356 ตรม.บ้านตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้าน 4-ห้องนอน ใน ลาดพร้าว

ลาดพร้าว, กรุงเทพ

฿15,500,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ500 ม.2320 ตรม.บ้าน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
บ้าน 7-ห้องนอน ใน จันทรเกษม

จันทรเกษม, กรุงเทพ

฿15,000,000
7 ห้องนอน4 ห้องน้ำ203 ม.2290.4 ตรม.บ้าน