ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน สันปูเลย

สันปูเลย, ดอยสะเก็ด, เชียงใหม่

ID: 2919588
฿3,100,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
Spacious living area with sliding partitions and large windows for natural light.
ภายในยูนิตSpacious living area with sliding partitions and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern building entrance with vibrant plants and unique lighting design.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿15,211/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตดอยสะเก็ด ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
  • ห้องสมุด
วันที่ลงรายการApril 2, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿15,210/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2919588

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใกล้ Payap University Chiang Mai

มหาวิทยาลัยพายัพ, เชียงใหม่

฿3,290,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ158 ม.296 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน หนองป่าครั่ง

หนองป่าครั่ง, เชียงใหม่

฿2,990,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ96.25 ม.285.6 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
23
บ้าน 3-ห้องนอน ใน สันปูเลย

สันปูเลย, เชียงใหม่

฿3,490,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ140 ม.2220 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
3
บีโฮม โคซี่ ท่ารั้ว

สันปูเลย, เชียงใหม่

฿2,650,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ135 ม.2104 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่