ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน หัวหมาก

หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ

ID: 1234286
฿24,000/เดือน
฿4,990,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 157 ตรม.
  • ฿31,783/ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 157 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกะปิ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • สวน
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการJuly 25, 2023
อัปเดตเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด157 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿152/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿31,783/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1234286

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿4,990,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿24,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    17
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.8%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
46
นิช โมโน รามคําแหง

รามคำแหง, กรุงเทพ

฿4,731,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ51 ม.2คอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์

หัวหมาก, กรุงเทพ

฿4,200,000
฿4,262,726
ประหยัดไป ฿62,726 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ70.03 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
3
แบงค์คอก ฮอไรซอน รามคำแหง 60

หัวหมาก, กรุงเทพ

฿4,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ85.8 ม.2คอนโดพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
นิว อีโว พัฒนาการ

สวนหลวง, กรุงเทพ

฿4,289,000
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ40 ม.2940 ม. จาก ARL หัวหมากคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่18