ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน เสาธงหิน

เสาธงหิน, บางใหญ่, นนทบุรี

ID: 2106069
฿2,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern living room with sleek furniture and natural light
ภายในยูนิตSpacious modern living room with sleek furniture and natural light
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกModern townhouse exterior with carport and striped awnings
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 82 ตรม.
  • ฿30,366/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 82 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 82 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางใหญ่ ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการMay 15, 2025
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด82 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿30,365/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2106069

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
ทาวน์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน เสาธงหิน

เสาธงหิน, นนทบุรี

฿2,490,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ120 ม.270.4 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ใหม่
32
อินดี้ บางใหญ่ 2

บางแม่นาง, นนทบุรี

฿2,390,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ172 ม.286 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
31
อินดี้ บางใหญ่ 2

บางแม่นาง, นนทบุรี

฿2,390,000
2 ห้องนอน3 ห้องน้ำ172 ม.286 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
9
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางแม่นาง

บางแม่นาง, นนทบุรี

฿2,650,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ100 ม.2100 ตรม.ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่