ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใกล้ BTS สุรศักดิ์

สุรศักดิ์, บางรัก, กรุงเทพ

ID: 2767849
฿75,000/เดือน
฿15,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Screenshot 2026-03-27 182005.png
ภายในยูนิตScreenshot 2026-03-27 182005.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 340 ตรม.
  • ฿44,118/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 30 ม. จาก BTS สุรศักดิ์
  • 96 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 340 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS สุรศักดิ์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • อ่างอาบน้ำ
คุณสมบัติของโครงการ:
  • ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการFebruary 27, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด340 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿220/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿44,117/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2767849

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿15,000,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿75,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    17
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    6%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
บ้านนนทรี

ถนนจันทน์, กรุงเทพ

฿14,990,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ147.7 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12A
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
6
แอชตัน สีลม

สุรวงศ์, กรุงเทพ

฿15,499,000
฿17,495,025
ประหยัดไป ฿1,996,025 บาท
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ75 ม.2400 ม. จาก BTS ช่องนนทรีคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่21
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
12
คัลเจอร์ จุฬา

พระราม 4, กรุงเทพ

฿13,900,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ66 ม.2310 ม. จาก MRT สามย่านคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
มาวิช สาธุประดิษฐ์-พระราม 3

บางโคล่, กรุงเทพ

฿17,568,000
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ270 ม.296 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่