ทาวน์เฮ้าส์ 4-ห้องนอน ใกล้ BTS แพรกษา

ท้ายบ้านใหม่, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

ID: 2600138
฿20,000/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Spacious modern interior with sleek staircase and glossy tiled flooring
ภายในยูนิตSpacious modern interior with sleek staircase and glossy tiled flooring
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกMinimalist exterior with white door and window, modern lighting, and tiled flooring.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 140 ตรม.
  • ฿143/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 850 ม. จาก BTS แพรกษา

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 140 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรปราการ ใกล้ BTS แพรกษาติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 25, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทาวน์เฮ้าส์
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด140 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿142/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2600138

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
27
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน

ปากน้ำ, สมุทรปราการ

฿22,000/เดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ62 ม.2330 ม. จาก BTS ปากน้ำคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ใหม่
12
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน

ปากน้ำ, สมุทรปราการ

฿19,000/เดือน
฿20,026/เดือน
ประหยัดไป ฿1,026 บาทต่อเดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
9
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน

ปากน้ำ, สมุทรปราการ

฿20,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ใหม่
3
ไนท์บริดจ์ สกาย ริเวอร์ โอเชี่ยน

ปากน้ำ, สมุทรปราการ

฿19,000/เดือน
฿20,026/เดือน
ประหยัดไป ฿1,026 บาทต่อเดือน